Gabatarwar Samfurin Na'urar busar da Fitilar Nail Nail Mai Sauƙi Mai Sauƙi 72W
1) Samfurin shine fitilar ƙusa ajiyar wutar lantarki mara waya, sabon haɓakawa ta taɓawa, kyakkyawan aikin gel ɗin yin burodi, canjin injin, ikon ajiya na hankali ba a rasa ba.
2) Samfurin yana da babban nunin LCD mai hankali, nunin iko mai zaman kansa, zaku iya lura da amfani da wutar lantarki a kowane lokaci, babu damuwa game da fita, kirga lokacin yin burodi, lokacin gears guda huɗu, zaku iya saita lokacin kyauta bisa ga gogewar ƙusa daban-daban. .
3) Samfurin an gina shi a cikin 3 babban ƙarfin 2600 mAh ƙwararrun batir lithium, ƙarfin lantarki mai ƙarfi, ingantaccen iko mai ƙarfi 7800 mAh, rayuwar baturi mai tsayi, cajin awanni 3, ana iya amfani dashi akai-akai na awanni 7.
4) Samfurin ginannen baturin ajiyar wutar lantarki, ana iya motsa shi ba tare da waya ba, babu damuwa game da katsewar wutar lantarki, babu baturi, mai ɗaukar hoto daga gida, bankwana da igiyar wutar lantarki ta yi gajere.
Sigar Samfuri (Takaddamawa) na 72W Mai Caji mara igiyar Wuta Mai Busar da Fitilar ƙusa
Cikakken Bayani |
|
Sunan samfur |
Fitilar ƙusa mai caji mara igiya X10 |
Lambar Samfura |
72W Mara waya Mai Caji |
Kayan abu |
ABS / PUPaint / roba fenti |
fitarwa na DC |
15v 1.5A |
Baturi |
15600mAh |
Siffar |
Mai ɗaukar nauyi |
Ƙarfi |
72 wata |
Launi |
Fari |
Lokacin rayuwa |
50000 hours |
Sensor ta atomatik |
EE |
girman samfurin |
232mm*200*100mm |
Lokacin caji |
6 awa t |
Wutar lantarki |
100-240V, 50/60hz |
Mai ƙidayar lokaci |
30s/60s/99s |
Siffar Samfurin Da Aikace-aikacen Na'urar bushewar ƙusa mara igiyar caji mai caji 72W
1, 33 dual tushen fitilar fitila, babban iko 72W, bushewa da sauri duk gels.
2, Lu'u-lu'u baking varnish, anti-acetone da anti-ƙusa goge, UV abu ne mafi ƙarfi.
3, ginannen baturin lithium 7800mA, cajin sa'o'i 3 ana iya amfani dashi na awanni 7.
4, Gel ba tare da raɗaɗi ba tare da hannu baƙar fata, kwaikwayi hasken rana.
5, Nuni LCD mai hankali, ƙididdigar lokacin yin burodi.
6, the base plate is removable, easy to operate the snap structure.
7, samfurin da aka bokan tabbata, ta amfani da ABS abu, ingancin ne amintacce, shekara guda garanti.
Cikakkun Samfuran Na'urar Busar da Fitilar Nail Nail Mai Caji Mai Sauƙi 72W
1) Girman samfurin shine 20cm a tsayi, 19.5cm a nisa da 9cm a tsawo, babban sarari, hannu da ƙafar duniya, dacewa sosai.
2) Bayyanar samfurin yana da sauƙi da ƙira mai karimci, sabon ƙirar babban nunin LCD na baka, babban lokacin nuni da lokacin amfani da wutar lantarki, mafi bayyane kuma mafi fahimta, samfuri ne na musamman don ƙusa, na iya bushe duk gogen ƙusa, salo bai iyakance ba.
1) The surface nuni na samfurin da aka tsara tare da ikon haši, da wutar lantarki, wani LCD nuni, hudu mataki lokaci zaɓi na 10s / 30s / 60s / 90s, da UV / LED dual fitila fitilar fitila.
2) Samfurin yana da maɓallin taɓawa, aiki mai sauri, yana iya buɗe sauti mai sauri da nunin rubutu, dacewa don aikin novice, daidaitaccen yanayin yanayin manne gasa.
3) Samfurin yana da allon LCD mai hankali, allon lokaci yana haskakawa ta atomatik lokacin amfani, kuma allon lokaci yana rufe ta atomatik lokacin da ba a amfani da shi.
Samfurin yana da fitilun UV / LED dual dual 33, 10s na iya bushe duk gels da sauri, gel ɗin burodi mara zafi ba tare da hannaye ba, kwaikwayi hasken rana, haske mai laushi ba ya cutar da idanu, hasken shuɗi da fitilun LED za a canza zuwa cikin hasken rana na halitta, wanda zai iya kare idanu biyu.
Ƙarshen farantin samfurin wani tsari ne mai ɗaukar hoto, wanda za'a iya cire shi cikin sauƙi ta hanyar jawo shi gaba a hankali, kuma za'a iya kammala shigar da farantin ƙasa ta hanyar tura shi a hankali, wanda ya dace sosai don tsaftace ciki na ciki. jiki.
Samfurin yana da firikwensin fasaha na infrared, hannun kai haske, hannu daga hasken kashe, babu buƙatar sake maimaita maɓallin da hannu, adana lokaci da ƙoƙari da damuwa, akwai yanayin mara zafi, bushewar ƙusa goge manne hannun hannu ba zai ji zafi ba. waraka.