Gabatarwar Samfurin Fitilar Dryer Nail Mai Layi 8W Mara Caji UV
1) 8W Mai caji mara igiyar UV Layin Nail Dryer Lamp ɗin ƙarfe ne na hannu guda ɗaya kalmar manicure fitila, Aerospace sa aluminum gami da cikakken ƙarfe jiki, rasa zafi da sauri, anti-digo lalacewa kuma ba sauki lalacewa, santsi da textured hannun hannu. .
2) 8W UV Mai Ciki Mai Sauƙi UV Layin Nail Dryer Lamp ɗaya yana ginawa a cikin batir 500mAh, babban kewayon, gane yancin fasahar ƙusa, daidaitawar soket na USB, caji da toshe amfani da dual, ana iya sake yin fa'ida ta caji mai dorewa.
3) 8W UV Mai Cika Wuta Mai Layi Na Nail Dryer Lamp yana da gears guda biyu lokacin yin burodi, 1 danna 1 buɗe 20s lokacin warkewa, dogon latsa 2s canza 60s lokacin warkewa, haske mai dacewa, bushewar burodi, mai sauƙin manna ƙusa, shingen ƙusa. - kyauta.
4) 8W UV Mai Bugawar Kusa Mai Layi Mai Layi ɗaya yana da maɓallin kewayawa na silicone mai kunna haske, ƙaramin baturi lokacin da hasken ja ya haskaka, cike da wutar lantarki lokacin da shuɗin shuɗi mai tsayi mai haske.
5) 8W Mai caji mara igiyar waya UV Ɗayan layin ƙusa fitilar ƙusa fitilun ƙayyadaddun murabba'i, ƙira mafi ƙarancin ƙira, layukan santsi, tsayin daka, ƙarami da šaukuwa, ana iya ɗauka a ko'ina a kowane lokaci don amfani.
Sigar Samfuri (Takaddamawa) na 8W Mai Caji mara igiyar UV Fitilar bushewar ƙusa mai layi ɗaya
Sigar Samfura:
Cikakken Bayani |
|
Sunan samfur |
Fitilar ƙusa mai caji mai cajin UV LED |
Lambar Samfura |
8W Igiyar Mai Caji |
Kayan abu |
ABS / PUPaint / roba fenti |
fitarwa na DC |
15v 1.5A |
Baturi |
500mAh |
Siffar |
Mai ɗaukar nauyi |
Ƙarfi |
8 wata |
Launi |
Azurfa/baki/purple/ja |
Lokacin rayuwa |
50000 hours |
Sensor ta atomatik |
EE |
|
Siffar Samfuri da Aikace-aikacen 8W Mai Caji mara igiyar UV Mai bushewar ƙusa mai layi ɗaya
1, akwai 20s / 60s sau biyu mai ƙidayar lokaci, zaku iya canza lokacin don amfani da yardar kaina bisa ga buƙata.
2, Kebul na caji kai tsaye, caji da toshewa, ana iya amfani da cikakken caji.
3, Tsawon rayuwar batir na mintuna 180, rayuwar baturi mai dorewa.
4, matsakaicin ƙarfin 8w, ginannen baturi mai girma, tsawon sabis.
5, tare da maɓallan silicone masu fitar da haske, ƙarancin baturi.
6, Smooth touch, za a iya amfani da kowane lokaci da kuma ko'ina, gane sauki da kuma free ƙusa art.
7, Samfurin yana da patent, ta hanyar CE, ROHS takaddun shaida.
Cikakkun Samfuran Fitilar Dryer Nail Nail Layi ɗaya na 8W Mai Caji mara igiyar UV
8W Fitilar layi ɗaya mara caji Samfuran jirgin saman ƙarfe ne na aluminum gami da fitilar manicure kalma ɗaya, kewayo mai dorewa, bushewa mai sauri, mai ɗaukuwa don ɗauka.
8W Fitilar layi ɗaya mara caji Girman samfurin shine tsawon 10.5cm, faɗin 1.7cm da tsayi 1.8cm, kuma girman marufi na waje shine 13.5cm tsayi, 7.6cm a faɗi da 2.5cm a ciki tsawo.Maɗaukaki kuma mai ɗaukuwa, tare da jin daɗi mai daɗi da laushi mai laushi don gane soyayya.
1) 8W Fitilar layin layi ɗaya mai caji samfurin yana da 4 UV/LED da aka shigo da manyan fitilun fitilun guntu, 1 saman 5 na tasiri na 8 seconds don bushe launin ƙusa, 12 seconds don bushe murfin rufewar ƙusa. Lamp beads wavelength (365 + 405nm), babban ƙarfin yin burodin manna ba tare da matattun ƙarewa ba.Maɗaukakin ƙarfi.
2) 8W Fitilar layin layi ɗaya mai cajin samfurin yana da nau'in caji na Type-c, daidaitaccen igiyar wutar lantarki, caji da toshewa, caji ya dace sosai, kuma yana iya fahimtar kewayo mai ƙarfi.
8W Fitilar layi ɗaya mara caji Mai caji Abun kunshin samfurin yana da kebul na caji na USB, fitilar yankan kalma, jagorar mai amfani, da ƙaramin kuma akwati mai daɗi. Akwatin yana da ƙarfi don kare samfurin daga lalacewa.
8W Fitilar layi ɗaya mara caji samfurin yana da azurfa / baƙi / ruwan hoda / ja launuka huɗu don zaɓar siye, keɓance keɓantattun launuka huɗu, zaɓi iri-iri na launi da kuka fi so, don haɓakawa ya fara da ƙima, salo da kyakkyawa. . Tabbas, za mu iya keɓance maka tambarin ko haɓaka sabo don ƙara yin gasa a kasuwar ku.