Sigar Samfurin (Takaddamawa) na Salon Farko na Musamman Haɗe Mai Tsabtace Babban Tsabtace Tsabta
Cikakken Bayani | |
Nau'in | 45w Mai Tarar Kurar Farko Babban tsotsa Tare da Tace |
Shirya Qatity | 10 PCS/kwali |
Kayan abu | ABS |
Takaddun shaida | CE RoHS |
Nau'in Plugs | EU/US/UK/AU |
Siffar | Mai ɗaukar nauyi |
Aikace-aikace | Nail Art Beauty |
Launi | Uv White |
Girman | 230*183*81mm |
Ƙarfi | 40w |
Siffar Samfurin Da Aikace-aikacen Salon Farko Na Musamman Haɗe Mai Kyau Babban Suction Vacuum Cleaner
1, Tace mai tara kura, sabon ƙira, mai sauƙin tsaftacewa.
2, Busa da na'urar busar gashi, amma kar a wanke, amfani da yawa akai-akai, ana iya amfani dashi tsawon watanni 3-4.
3, Za a iya maye gurbin tace kura akai-akai don tabbatar da tasirin.
4, Tace mai inganci iri ɗaya kamar tace mota, tace mai sake amfani da ita.
5, 45w ƙura mai ƙarfi, babu zubar ƙura.
6, Ƙarfin iska mai ƙarfi mai ƙarfi tsotsa, dogon lokaci yana aiki ba tare da dumama ba.
Cikakkun Samfura na Salon Farko na Musamman Haɗe da Shuru Babban Suction Vacuum Cleaner
Samfurori masu ƙarfi adsorption na tarkace ƙusa baya zub da ƙura, kiyaye countertop mai tsabta da tsafta, ɓata sauri ba ya zubar da ƙura mai ƙarfi da inganci.
Samfurin yana da girma isa don sanya hannayenku, injin tsabtace injin yana da babban yanki inda zaku iya sanya hannayen ku don yin aiki cikin kwanciyar hankali da tattara ƙarin ƙura don amfani da dacewa.
1) Tallace-tallacen matattara mai cirewa, ce bankwana da tsohon injin tsabtace injin za a iya sake amfani da shi, tarwatsawa da tsaftacewa don hana gurɓataccen gurɓataccen abu na biyu.
2) Madaidaicin samfuran samfuri suna tace nau'ikan ƙurar ƙusa matattun fata da sauran ƙazanta, matattara mai yawa ba sa zubar da tallan ƙura na ikon ƙura.
Ana iya fitar da samfurin don tsaftace tacewa ya dace, cirewar tacewa don ɗaukar amfani da goga mai laushi mai laushi mai sauƙi da sauƙi don tsaftacewa, za'a iya sake amfani da tacewa.
Ƙarshen samfurin yana da ramukan sanyaya don samun iska mai santsi, kuma an ƙera injin tsaftacewa tare da filaye masu sanyaya da yawa a ƙasa da ko'ina don tabbatar da samun iska mai kyau da tsawaita rayuwar injin.