Wannan Saitin Drill Nail Mai Sauƙi Tare da Ƙarfin Hannu 45w 35000rpm yana da sauƙin amfani. Kuna iya gane abin da kuke so ta hanyar latsawa ko juyawa babban mai sarrafawa.Ya dace da salon ƙusa, ɗakin shakatawa mai kyau ko amfani da gida. Ƙarƙashin zafin jiki na motsi, ƙarancin makamashi, ƙarar ƙararrawa kuma babu vibration.High aminci tare da tsawon sabis rayuwa.Farawa ta atomatik & dakatar da sarrafawa da na'urar kariya mai wayo.
Gabatarwar Samfura na Saitin Dirar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfin Hannu 45w 35000rpm
Samfurin yana da cajin sander na lantarki, duk unibody na aluminum, riko mai daɗi, aminci da raɗaɗi, da sauri ƙirƙirar fasahar ƙusa, suna da cajin nau'in C-C, babban ƙarfin baturi yana samuwa na sa'o'i 6-8, babu matsala ta katsewar wuta, toshe da wasa.
Sigar Samfuri (Takaddamawa) na Saitin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa Tare da Ƙarfin Hannu 45w 35000rpm
Sigar Samfura:
Cikakken Bayani | |
Sunan samfur | Nail drill Machine mai caji |
Valtage | 100V-120V/220V-240V |
Kayan abu | ABS |
Nau'in | rawar farce |
Baturi | 7800mAh |
Nau'in toshe | USB Type-C |
Aiki | Yaren mutanen Poland Gel Acrylic ƙusa Cire |
Launi | Fari/Pink/Baki |
Gudu | 35000 RPM |
Sensor ta atomatik | EE |
Garanti | shekara 1 |
Siffofin samfur
Siffar Samfurin da Aikace-aikacen Saitin Haɓakar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa 45w 35000rpm
1, Samfurin yana da babban motar motsa jiki, sulke mai ƙarfi ba ya mutu.
2, rage hayaniyar bass samfurin, amfani baya shafar wasu.
3, samfurin na iya zama saurin daidaitacce mara iyaka, yana magance matsalolin ƙusa iri-iri.
4, samfurin yana da tabbatacce kuma mara kyau juyawa, niƙa ƙusoshi mafi sauƙi.
5, LED nuni, bayanai a kallo.
6, samfurin ya sami ƙwararrun bokan, an ba da garantin amfani.
Cikakken Bayani
Cikakkun Samfuran Saitin Dirar Farko Mai Sauƙi Tare da Ƙarfin Hannu 45w 35000rpm
Zane na waje na samfurin shine duk-aluminum ingancin jiki mai kyau mai jurewa, ba sauƙin katsewa ba, ana iya amfani da shi har tsawon rayuwa, sumul da haske, rubutu.
Tsarin nuni na samfurin yana da tashar haɗin haɗin sander, maɓallin wuta, jack ɗin wuta, maɓallin zobe na tsakiya don daidaita saurin, da nunin LED don lura da saurin gudu, ƙarfin baturi, gaba da juyawa, wanda ke taimakawa. fahimtar tsarin.
Samfurin kuma yana da sauƙin canza kan yashi, juya hagu don buɗewa, juya dama don kulle, kuma ana iya warware shi cikin sauƙi cikin matakai 3 kawai, akwai nau'ikan yashi iri 6 ana iya canza shi don biyan buƙatu daban-daban.
Samfurin yana samuwa a cikin gaye na baki/ruwan hoda/fararen launuka 3 don zaɓar daga, don saduwa da burin ku na fasahar ƙusa, da kuma nuna kyakkyawan motsin zuciyar ku.
Abubuwan da ke cikin kunshin na samfurin yana da masaukin yashi, alkalami mai yashi, kebul na caji na nau'in-c, jagorar koyarwa don injin yashi, saitin yashi mai maye gurbin, da akwati mai kyau kuma ya dace da kyauta ga masoya kyakkyawa.