Gabatarwar Samfuran Fitilar Dryer Mai Sake Caji Don Gel Polish 54w Protable
1) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watt samfur mai caji shine babban ingancin ƙusa goge bushewar fitilar ƙusa, tare da babban ƙarfin 54 watts na iya yin ɗan gajeren lokacin bushewa ƙusa goge.
2) Fitilar ƙusa mai caji mai caji 54 watt nau'in samfurin mai caji shine injin ƙusa na UV LED, jirgin ruwa mai haske dual LED (365nm + 405nm) kyakkyawan aiki, ba zai yi baƙar fata ba, saurin warkewar UV manne.
3) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watt mai caji samfurin ƙarfin lantarki shine 100-240V 50/60HZ, filogi mai caji don amfani a cikin ƙasashe da yawa, amfani da sabuntawa mai caji, ana iya cirewa kuma amfani dashi kowane lokaci, ko'ina.
Siffofin samfur ( ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai) na Fitilar bushewar ƙusa mai caji don Gel Polish 54w Protable
Sigar Samfura:
Cikakken Bayani |
|
Sunan samfur |
Fitilar ƙusa mai ƙarfi ta uv led |
Lambar Samfura |
54W Igiyar Mai Caji |
Kayan abu |
ABS / PUPaint / roba fenti |
fitarwa na DC |
15v 1.5A |
Baturi |
15600mAh |
Siffar |
Mai ɗaukar nauyi |
Ƙarfi |
54 wata |
Launi |
Fari |
Lokacin rayuwa |
50000 hours |
Sensor ta atomatik |
EE |
girman samfurin |
230mm*210*105mm |
Siffofin Samfur
Samfurin Samfurin da Aikace-aikacen Fitilar Dryer Mai Sauƙi Don Gel Polish 54w Protable
1, fitilun ƙusa mai caji na uv LED; 36 inji mai kwakwalwa mai ƙarfi LED -UV beads;
2, Jirgin ruwa guda biyu (365nm + 405nm) don warkar da UV Gel plolish;
3, LCD nuni don nuna lokacin warkewa;
4, Ayyukan nunin lokaci, lokacin warkewa yana da sauƙin sarrafawa;
5, kasa yana da sauƙin cirewa;
6, rayuwa shine 50000hours;
7, Samfurin yana da patent, kuma ya wuce CE.ROHS.certification;
Cikakken Bayani
Cikakkun Samfura na Fitilar Dryer Mai Sauƙi Don Gel Polish 54w Protable
1) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watts mai caji samfurin bayyanar ƙirar ƙirar rectangular ta dace sosai don sanya hannu da ƙafafu.
2) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watt bayyanar samfur mai caji a saman akwai ƙirar ɗaukar hoto, wannan ƙirar ta dace da na hannu a duk inda zaku iya ɗaukar samfurin akan tafi.
Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watts mai caji girman samfurin yana da 20cm tsayi, faɗin 23.5cm da tsayi 9.5cm, girman girman ya dace da hannaye da ƙafafu.
1) Fitilar goge ƙusa mai caji 54-watt mai caji samfurin fuskar nunin zane, akwai alamun wutar lantarki guda biyar an raba su zuwa fitilu shuɗi huɗu da haske mai ja, kamar duk fitilu shuɗi suna kan nuna cewa an cika wutar lantarki, kamar su. kunna wuta don nuna cewa ba a cajin wutar lantarki.
2) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watt mai caji samfurin nunin nuni, akwai yanayin zafin jiki shine maɓallin saitin 99s da 60s.
3) Fitilar ƙusa mai caji mai caji 54 watt mai caji samfurin fuskar nunin ƙira, akwai yanayin ƙidayar lokaci za a iya saita maɓallin saitin 10s / 30s / 60s bi da bi.
4) Rechargeable ƙusa goge fitila 54 watts rechargeable samfurin surface nuni zane, akwai manyan LED nuni allon iya nuna lokaci canji, na fasaha nuni Viewing bayyananne.
1) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watt samfur mai caji tare da ƙirar tushe mai cirewa, farantin tushe mai cirewa yana da sauƙin tsaftacewa da sauƙin shigarwa.
2) Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watt samfur mai caji tare da beads fitilu 36 (365nm + 405nm) UV / LED an rarraba a kusa, har ma da manne UV mai haske, yana sa ƙusa goge ya bushe da sauri.
3) Hasken ƙusa mai caji mai caji 54 watt samfur mai caji tare da ƙarfin ginanniyar baturin lithium-ion mai ƙarfi 7800mAh, yana ɗaukar har zuwa awanni 2 ko fiye.
Fitilar goge ƙusa mai caji 54 watts samfuran da za a iya caji tare da firikwensin infrared motsi, miƙewa da ƙafafu ana iya gano su ta atomatik, aikin firikwensin infrared mai mahimmanci ya isa ya kunna hasken, ya kai sama don kashe hasken.