Gabatarwar Samfurin Fitilar Dryer Nail UV Hannu Biyu 48w
Samfurin ƙwararren RN-SUN5 Dual Hand 48w UV Nail Drying Lamp an tsara shi don ƙwararrun ƙwararrun ƙusa, Saurin warkarwa UV gel / gel / gel LED, Matashin hannu mai dadi, wurin hutawa don hannunka lokacin amfani da gel, Sauƙaƙe zaɓuɓɓukan bushewa, 4 pre- saita sarrafa lokaci: 30s, 60s, da ½ ƙananan yanayin zafi, Rayuwar kwan fitila na LED har zuwa awanni 5,000 har zuwa shekaru 5 na ci gaba da amfani ba tare da buƙatar maye gurbin ba.
Ƙwararriyar RN-SUN5 UV Nail Dryer Lamp Double Hands 48w an tsara shi don ƙwararrun ƙusa ƙwararrun ƙwararrun ƙusa.Za a iya saurin warkar da UV gel / Gina / Gel. Wurin Pillowa Na Hannu Don Hannu don Huta Lokacin Aiwatar da Gel, Zaɓuɓɓukan bushewa mai sauƙi tare da sarrafa lokaci na 4 saiti: 30s , 60s da ½ yanayin zafi mara ƙarfi, Fitilolin LED na Ƙarshe Sa'o'i 5000 na Ƙarshe Shekaru 5 na Ci gaba da Amfani, Ba buƙatar Sauya
1) Haɗa Wayar Shigar AC.
2) Nuni yana haskakawa lokacin da wutar lantarki ta kunna.
3) Taɓa maɓallin dacewa don saita lokacin da ya dace.
4) Lokacin da danna maɓallin 30s, 60s, mai ƙidayar cikakken ikon aiki, firikwensin infrared zai rufe ta atomatik lokacin da mai ƙidayar lokaci ya ƙare ko hannu ya fita.
5) Lokacin danna maɓallin canzawa, mai ƙididdigewa cikakken aikin wutar lantarki kuma ba sarrafawa ta firikwensin Infrared, injin zai rufe ta atomatik bayan 60s.
6) Lokacin danna .timer rabin aikin wutar lantarki, kuma mashin maximun lokacin aiki shine 99s da sarrafawa ta firikwensin Infrared.
Sigar Samfura (Takaddamawa) na UV Nail Dryer Fitilar Hannu Biyu 48w
Sigar Samfura:
Cikakken Bayani | |
Sunan samfur | Fitilar bushewar ƙusa mai cajin UV Hannu biyu 48w |
Lambar Samfura | SUN5 Plus 48W |
Kayan abu | ABS / PUPaint / roba fenti |
fitarwa na DC | 15v 1.5A |
Siffar | Mai ɗaukar nauyi |
Ƙarfi | 48 wata |
Launi | fari |
Lokacin rayuwa | 50000 hours |
Sensor ta atomatik | EE |
girman samfurin | 230mm*195*115mm |
Siffofin samfur
1) Haɗa kebul ɗin shigar da AC.
2) Lokacin da aka kunna wutar lantarki, hasken mai nuna alama zai kunna.
3) Taɓa maɓallin da ya dace don saita lokacin da ya dace.
4) Lokacin da aka danna maɓallin 30 sec da 60, mai ƙidayar lokaci zai yi aiki da cikakken ƙarfi kuma na'urar firikwensin infrared zai kashe kai tsaye lokacin da mai ƙidayar lokaci ya ƙare ko an cire hannun.
5) Lokacin da aka danna maɓallin Kunnawa / Kashe, mai ƙididdigewa yana aiki da cikakken ƙarfi kuma ba a sarrafa shi ta firikwensin infrared, injin zai kashe kai tsaye bayan 60 seconds.
6) Latsa . Mai ƙidayar lokaci yana aiki a rabin ƙarfin kuma injin yana aiki har tsawon daƙiƙa 99, wanda firikwensin infrared ke sarrafa shi.
Cikakken Bayani
Bayanin Samfura na Fitilar Dryer Nail UV Hannu Biyu 48w
Girman samfurin yana da tsayin 236mm, faɗin 195mm da tsayi 115mm, wanda ke da faɗin isa don ɗaukar hannaye biyu don yin gasa tare a lokaci guda, ba kawai ƙimar ba, har ma ingancin ya fi fice.
Tsarin nunin samfurin samfurin, akwai soket ɗin caji, akwai 15s / 30s / 60s ana iya saita gears uku na lokacin lokaci, akwai babban allo na babban ma'anar LCD, akwai maɓallin yanayin sauyawa mai ƙarfi biyu, uku. gears na lokaci, jujjuya wutar lantarki biyu, babu hannun baki, lokaci mai yawa-gear, saitin kyauta, don saduwa da buƙatun ƙusoshi daban-daban.
1) Samfurin yana da ƙirar beads fitilu 30, tushen haske mai cikakken ɗaukar hoto, U-dimbin yawa a duk faɗin ƙirar, hasken yana rarraba daidai, gasa bushewa da sauri.
2) Samfurin yana da haske mai launin shuɗi, mara zafi kuma baya cutar da hannu, yana kwaikwayon hasken rana wanda ba ultraviolet ba, ta amfani da beads na fitila don tace baƙar fata haske kalaman.
1) Samfurin yana da sauƙi kuma yana bushewa, ba baƙar fata ba, gasa da sauri, busassun busassun kowane nau'in manne, manicure mai sauƙi, ba baƙar fata ba ya cutar da idanu.
2) Induction atomatik infrared na samfur, adana zuciya da matsala, ƙirar shigar da hankali, kai mai haske, koma hannun da ke duhu.
Siffar mai lanƙwasa na samfurin ya fi haske da kayan marmari, abun cikin kunshin yana da fitilar ƙusa, igiyar wuta, jagorar samfur, da akwatin samfur.